ĐÈN PHA LED MT90PORO CÔNG XUẤT 90W SIÊU SÁNG LẮP XE MÁY ÔTÔ MẪU MỚI ÁNH SÁNG KHỦNG
Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Đèn khác của OEM
đèn pha led MT90POROTên: đèn pha T90 Pro Điện áp: DC9V-24V Hiện tại: H: 1.8A ± 0.2AL: 1.8A ± 0.2ACông suất: 90WLoại chip: Hạt đèn đặc trưng cho ô tô Lumen: 6000LM Màu sắc: 6500K 3000K 4300K...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ĐÈN PHA LED MT90PORO CÔNG XUẤT 90W SIÊU SÁNG LẮP XE MÁY ÔTÔ MẪU MỚI ÁNH SÁNG KHỦNG
đèn pha led MT90PORO
Tên: đèn pha T90 Pro
Điện áp: DC9V-24V
Hiện tại: H: 1.8A ± 0.2AL: 1.8A ± 0.2A
Công suất: 90W