Triac BTA41800B 41A 800v
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Ghế, ghế dài, ghế đẩu || Triac BTA41800B 41A 800v
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Triac BTA41800B 41A 800v
Thông số kỹ thuật:
Điện áp cực đại: 800V
Dòng điện thuận cực đại: 40A
Điện áp điều khiển mở van: 1.5V
Dòng điều khiển mở van: 50mA
Nhiệt độ làm việc: -40oC ~ 125oC
Triac BTA41 có thể chịu được điện áp cực đại đạt lên van là 800V cho cả chiều thuận và chiều nghịch. Dải nhiệt độ làm việc rộng từ -40oC cho tới 125oC.